ขอเชิญเข้าร่วมชมการแสดงดนตรี “Parichart Wind Orchestra Thaksin University” ประจำปีการศึกษา2566
ภายใต้ชื่องาน Amazing of siam
วันเสาร์ที่ 2 ธันวาคม 2566 ณ หอเปรมดนตรี มหาวิทยาลัยทักษิณ วิทยาเขตสงขลา
**ชมฟรี ไม่มีค่าจ่ายใดๆ**
รายละเอียด
1. นิสิตที่สนใจสมัครผ่านระบบหลักสูตรพัฒนานิสิตนอกชั้นเรียน ชื่อกิจกรรม ชมการแสดง Amazing of siam รับสมัครจำนวน 700 คน ผ่านลิ๊งค์ : https://sdc.tsu.ac.th/sdc/main/default.aspx?returnUrl=/sdc/staff/ActivityPerTerm.aspx
2. กำหนดการ - เริ่มลงทะเบียน เวลา 17.00 – 17.45 น. - งานเริ่ม เวลา 18.00 น. เป็นต้นไป
3. แต่งกายชุดนิสิต หรือเสื้อตรามอ ผู้ชาย : กางเกงขายาวสีสุภาพห้ามขาด รองเท้าผ้าใบ ผู้หญิง : กางเกงหรือกระโปรงก็ได้แต่ห้ามขาด สวมรองเท้าผ้าใบ
4. สามารถเทียบชั่วโมงกิจกรรมได้ 1 กิจกรรม คือกิจกรรมบูรณาการ 3
5. ให้นิสิตโพสต์รูปภาพของตนเองในการทำกิจกรรม พร้อมติด # (Hashtag) ข้อความดังนี้ #AmazingofSiam #ParichartWindOrchestra
6. การเทียบชั่วโมงกิจกรรมจะแจ้งในวันจันทร์ที่ 4 ธันวาคม 2566 ทางเพจ TSU_หลักสูตรนอกชั้นเรียน
.....ทั้งนี้ขอความร่วมมือผู้เข้าชมแต่งกายด้วยชุดสุภาพ ห้ามนำอาหารและเครื่องดื่มเข้าบริเวณหอเปรมดนตรีด้วยนะคะ.....